-
Shafawa da ruwa da kuma sanyaya daki: Menene Bambancin?
Duniyar kyau na iya zama wuri mai rikitarwa. Ku yarda da mu, mun fahimta. Tsakanin sabbin kirkire-kirkire na samfura, sinadaran da ke kama da na kimiyya da dukkan kalmomin, yana iya zama da sauƙi a ɓace. Me ...Kara karantawa -
Maganin Fata: Shin Niacinamide Zai Iya Taimakawa Rage Kuraje? Likitan Fata Ya Yi Nazari
Dangane da sinadaran da ke yaƙi da kuraje, benzoyl peroxide da salicylic acid ana iya cewa su ne mafi shahara kuma ana amfani da su sosai a cikin kowane nau'in kayayyakin kuraje, tun daga masu tsaftacewa har zuwa magungunan tabo. Amma ina...Kara karantawa -
Me yasa kuke buƙatar Vitamin C da Retinol a cikin tsarin rigakafin tsufa?
Domin rage bayyanar wrinkles, lanƙwasa da sauran alamun tsufa, bitamin C da retinol sune muhimman sinadarai guda biyu da ya kamata ku kiyaye a cikin kayanku. Vitamin C an san shi da kyawunsa...Kara karantawa -
Yadda Ake Samun Tan Daidaito
Rashin daidaiton launin fata ba abu ne mai daɗi ba, musamman idan kana yin ƙoƙari sosai don sanya fatarka ta yi launin ruwan kasa mai kyau. Idan kana son yin launin ruwan kasa ta hanyar halitta, akwai wasu ƙarin matakan kariya da za ka iya ɗauka...Kara karantawa -
Sinadaran Busasshen Fata guda 4 da ke Bukatar Danshi Duk Shekara
Ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyi (kuma mafi sauƙi!) don hana bushewar fata shine ta hanyar ƙara yawan amfani da komai, tun daga mayukan shafawa masu laushi da man shafawa masu laushi zuwa man shafawa masu laushi da man shafawa masu sanyaya rai. Duk da cewa yana iya zama mai sauƙi...Kara karantawa -
Binciken kimiyya ya goyi bayan yuwuwar Thanaka a matsayin 'mai kare rana ta halitta'
Cirewar da aka samu daga bishiyar kudu maso gabashin Asiya ta Thanaka na iya bayar da madadin halitta don kare rana, a cewar wani sabon bita na tsari daga masana kimiyya a Jami'ar Jalan da ke Malaysia da La...Kara karantawa -
Zagayen Rayuwa da Matakan Kuraje
Kula da fatar jiki mai tsabta ba abu ne mai sauƙi ba, koda kuwa kana da tsarin kula da fatar jiki har zuwa T. Wata rana fuskarka ba ta da tabo, kuma na gaba, wani kuraje mai haske ja yana tsakiya ...Kara karantawa -
KYAU A 2021 DA SAMA DA HAKA
Idan muka koyi abu ɗaya a shekarar 2020, to babu wani abu kamar hasashen da za a yi. Abin da ba a zata ba ya faru kuma dole ne mu wargaza hasashenmu da tsare-tsarenmu mu koma kan allon zane...Kara karantawa -
YADDA MASANA'ANTAR KYAU ZA TA IYA GINAWA DA KYAU
COVID-19 ya sanya shekarar 2020 a taswira a matsayin shekarar da ta fi tarihi a zamaninmu. Yayin da cutar ta fara bulla a ƙarshen shekarar 2019, lafiyar duniya, tattalin arziki...Kara karantawa -
DUNIYA BAYAN: KAYAN DAJI 5
Kayan Aiki 5 A cikin 'yan shekarun da suka gabata, masana'antar kayan aiki ta mamaye sabbin kirkire-kirkire, fasahar zamani, kayan aiki masu sarkakiya da na musamman. Bai taɓa isa ba, kamar tattalin arziki, n...Kara karantawa -
Kyawun Koriya Har Yanzu Yana Ci Gaba
Fitar da kayan kwalliya daga Koriya ta Kudu ya karu da kashi 15% a bara. K-Beauty ba za ta shuɗe nan ba da jimawa ba. Fitar da kayan kwalliya daga Koriya ta Kudu ya karu da kashi 15% zuwa dala biliyan 6.12 a bara. Ribar ta samo asali ne daga...Kara karantawa -
Matatun UV a Kasuwar Kula da Rana
Kula da rana, musamman kariya daga rana, yana ɗaya daga cikin ɓangarorin da ke bunƙasa cikin sauri a kasuwar kula da kai. Haka kuma, yanzu ana haɗa kariyar UV a cikin yawancin ranakun...Kara karantawa