DUNIYA BAYAN: KAYAN DAJI 5

Ra'ayoyi 30

图片5

Kayan Aiki 5 na Danye
A cikin 'yan shekarun da suka gabata, masana'antar albarkatun ƙasa ta mamaye sabbin kirkire-kirkire, fasahar zamani, kayan masarufi masu sarkakiya da na musamman. Bai taɓa isa ba, kamar tattalin arziki, bai taɓa yin tsada ko kuma ya zama na musamman ba. Kusan muna ƙirƙiro buƙatu da sha'awa a cikin abokan cinikinmu don ɗaukar sabon abu tare da sabon aiki. Muna ƙoƙarin mayar da kasuwannin manyan kasuwanni zuwa manyan kasuwanni.
Corona ta hanzarta mu zuwa ga rayuwa mai dorewa, daidaito, lafiya, kuma mai sauƙin rikitarwa. Muna fama da koma bayan tattalin arziki a baya. Muna shiga sabuwar shekara inda muke karkata daga kayan masarufi na musamman, na zamani waɗanda muke fatan za su zama masu kasuwa. Farkon ci gaba da kirkire-kirkire a kayan masarufi zai ɗauki cikakken maki 180.

Sinadaran 5 Kacal
Mai amfani da kayayyakin kulawa ya ƙara sanin sharar gida da gurɓataccen abu da ke tattare da amfani da su. Sabuwar manufar ba wai kawai rage amfani da kayayyaki ba ce, har ma tana nufin zaɓar samfuran da ke da ƙarancin sinadarai marasa amfani. Idan jerin sinadaran sun yi tsayi sosai ko kuma suna da sinadaran da ba a so, samfurin ba zai yi aiki ba. Ƙananan sinadaran da ke bayan samfurin kuma yana nufin mai amfani da hankali zai iya duba jerin sinadaran da ke cikin samfurin cikin sauri. Mai yiwuwa mai siye zai iya kallon samfurin ku sau ɗaya ya gane cewa babu wani kayan da ba dole ba ko waɗanda ba a so da aka ƙara a cikinsa.
Mun riga mun saba da masu amfani da kayan abinci waɗanda ba sa son ci ko shafa a fatarsu. Kamar duba bayan kayan abinci don duba sinadaran da wani zai iya son gujewa, za mu fara ganin haka a cikin kayayyakin kulawa da kayan kwalliya. Wannan zai zama al'ada ga masu amfani da kayan abinci a duk matakan kasuwa.
Mayar da hankali kan sinadarai guda 5 kacal don samfura yana nufin sabon tunani, sabon wurin farawa ga masu bincike, masu haɓakawa, da masu tallatawa a masana'antar kayan masarufi don tsara dabarun haɓaka su. Dole ne masana'antar kayan masarufi ta nemo sabbin hanyoyin ƙara mafi kyawun halaye masu aiki ga sinadari ɗaya don tabbatar da cewa ya shiga cikin jerin gajerun sinadaran. Masu haɓaka samfura dole ne su sa samfurin ya yi aiki daidai kuma har yanzu ya bambanta da taron jama'a ba tare da ƙara kayan masarufi masu rikitarwa da ci gaba waɗanda ke da ayyuka marasa mahimmanci ba.

Damar kasuwanci a cikin ƙaramin jerin sinadaran: Na gida
Sau da yawa ana kallon duniya a matsayin babbar kasuwa ta duniya. Amfani da ƙarancin kayan masarufi yana nufin komawa ga abubuwan da ake buƙata, waɗanda ke mai da hankali kan halaye da buri na gida game da kayan masarufi. Kowace al'ada tana da kayanta na gargajiya na musamman. Kafa kayanka bisa al'adu da al'adun yankin don tabbatar da tsaftar samarwa na gida. Yi tunani a ƙasashe ko ma yankuna maimakon kasuwannin duniya.
Rubuta kayan aikinka bisa ga buƙatu da al'adun mutane don tabbatar da cewa kamfaninka yana aiki a matakin gida, koda kuwa yana aiki a ƙasashen waje. Ka sanya shi ƙari mai kyau da tunani a cikin jerin kayan aikin.


Lokacin Saƙo: Afrilu-20-2021