-
Serums, ampoules, emulsions da Essences: Menene Bambancin?
Daga man shafawa na BB zuwa abin rufe fuska na takarda, muna sha'awar duk abin da ya shafi kyawun Koriya. Duk da cewa wasu samfuran K-beauty suna da sauƙi (ku yi tunani: masu tsaftace kumfa, toners da man shafawa na ido)...Kara karantawa -
Nasihu Kan Kula da Fata na Hutu Don Ci Gaba da Hasken Fata a Duk Lokacin
Daga damuwar samun cikakkiyar kyauta ga kowa a cikin jerin ku zuwa cin duk wani kayan zaki da abin sha, bukukuwan na iya yin illa ga fatar ku. Ga labari mai daɗi: Ɗauki matakan da suka dace...Kara karantawa -
Shafawa da ruwa da kuma sanyaya daki: Menene Bambancin?
Duniyar kyau na iya zama wuri mai rikitarwa. Ku yarda da mu, mun fahimta. Tsakanin sabbin kirkire-kirkire na samfura, sinadaran da ke kama da na kimiyya da dukkan kalmomin, yana iya zama da sauƙi a ɓace. Me ...Kara karantawa -
Maganin Fata: Shin Niacinamide Zai Iya Taimakawa Rage Kuraje? Likitan Fata Ya Yi Nazari
Dangane da sinadaran da ke yaƙi da kuraje, benzoyl peroxide da salicylic acid ana iya cewa su ne mafi shahara kuma ana amfani da su sosai a cikin kowane nau'in kayayyakin kuraje, tun daga masu tsaftacewa har zuwa magungunan tabo. Amma ina...Kara karantawa -
Me yasa kuke buƙatar Vitamin C da Retinol a cikin tsarin rigakafin tsufa?
Domin rage bayyanar wrinkles, lanƙwasa da sauran alamun tsufa, bitamin C da retinol sune muhimman sinadarai guda biyu da ya kamata ku kiyaye a cikin kayanku. Vitamin C an san shi da kyawunsa...Kara karantawa -
Yadda Ake Samun Tan Daidaito
Rashin daidaiton launin fata ba abu ne mai daɗi ba, musamman idan kana yin ƙoƙari sosai don sanya fatarka ta yi launin ruwan kasa mai kyau. Idan kana son yin launin ruwan kasa ta hanyar halitta, akwai wasu ƙarin matakan kariya da za ka iya ɗauka...Kara karantawa -
Nasihohi 12 da Muka Fi So Daga Masana Kayan Kwalliya
Babu ƙarancin labarai da ke bayani game da sabbin abubuwa da manyan dabaru. Amma tare da shawarwari daban-daban na kula da fata, yana iya zama da wahala a san abin da ke aiki a zahiri. Don taimaka muku bincika...Kara karantawa -
Busasshen Fata? Ku Daina Yin Waɗannan Kurakuran 7 Masu Yawan Danshi
Man shafawa yana ɗaya daga cikin ƙa'idodin kula da fata mafi sauƙi da ba za a iya sasantawa da su ba. Bayan haka, fata mai laushi fata ce mai daɗi. Amma me zai faru idan fatarki ta ci gaba da bushewa da bushewa koda bayan kin...Kara karantawa -
Shin Nau'in Fata Zai Iya Canzawa Akan Lokaci?
Don haka, a ƙarshe kun nuna ainihin nau'in fatar ku kuma kuna amfani da duk kayan da ake buƙata don taimaka muku samun kyakkyawan fata mai kyau. Daidai lokacin da kuka yi tunanin ku kyanwa ne...Kara karantawa -
Sinadaran da ke Yaƙi da Kuraje a Kullum, A cewar wani likitan fata
Ko kuna da fata mai saurin kamuwa da kuraje, kuna ƙoƙarin kwantar da hankalinku ko kuma kuna da kuraje ɗaya mai ban haushi wanda ba zai tafi ba, wanda ya haɗa da sinadaran da ke yaƙi da kuraje (ku yi tunani: benzoyl peroxide, salicylic acid ...Kara karantawa -
Sinadaran Busasshen Fata guda 4 da ke Bukatar Danshi Duk Shekara
Ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyi (kuma mafi sauƙi!) don hana bushewar fata shine ta hanyar ƙara yawan amfani da komai, tun daga mayukan shafawa masu laushi da man shafawa masu laushi zuwa man shafawa masu laushi da man shafawa masu sanyaya rai. Duk da cewa yana iya zama mai sauƙi...Kara karantawa -
Binciken kimiyya ya goyi bayan yuwuwar Thanaka a matsayin 'mai kare rana ta halitta'
Cirewar da aka samu daga bishiyar kudu maso gabashin Asiya ta Thanaka na iya bayar da madadin halitta don kare rana, a cewar wani sabon bita na tsari daga masana kimiyya a Jami'ar Jalan da ke Malaysia da La...Kara karantawa