Sunan alama | Sunsafe-Fusion B1 |
Lambar CAS: | 302776-68-7; 88122-99-0; 187393-00-6 |
Sunan INCI: | Diethylamino Hydroxybenzoyl Hexyl Benzoate; Ethylhexyl Triazon; Bis-Ethylhexyloxyphenol Methoxyphenyl Triazine |
Aikace-aikace: | Fushin hasken rana; cream din sunscreen; sandar hasken rana |
Kunshin: | 20kg net per drum ko 200kg net kowace ganga |
Bayyanar: | Kodadden ruwa rawaya |
Solubility: | Ruwa-watsewa |
pH: | 6 – 8 |
Rayuwar rayuwa: | shekara 1 |
Ajiya: | Ajiye kwandon a rufe sosai a cikin busasshen wuri mai sanyi kuma mai cike da iska. |
Sashi: | Dangane da matsayin tsari na UV-fliters sinadarai (Mafi girman 10%, ƙididdiga bisa Octocrylene). |
Aikace-aikace
Wani sabon nau'in hasken rana wanda aka tsara don kare fata daga radiation UV ta hanyar ƙaddamar da sinadarai na kwayoyin halitta a cikin sol-gel silica ta hanyar fasahar microencapsulation, wanda ke nuna kyakkyawan kwanciyar hankali a ƙarƙashin yanayin yanayi mai yawa.
Amfani:
Rage shaƙar fata da yuwuwar haɓakawa: fasahar rufewa tana ba da damar allon rana ta ci gaba da kasancewa a saman fata, yana rage ɗaukar fata.
Masu tace ruwa na UV na ruwa a cikin lokaci mai ruwa: za a iya shigar da hasken rana na hydrophobic a cikin tsarin ruwa-lokaci don haɓaka ƙwarewar amfani.
Ingantattun daidaiton hotuna: Yana haɓaka daidaiton hoto na gaba ɗaya ta hanyar raba abubuwan tace UV daban-daban.
Aikace-aikace:
Dace da fadi da kewayon kayan shafawa formulations.