Sunan Alama | Sunsafe-DHHB |
CAS No. | 302776-68-7 |
Sunan samfur | Diethylamino Hydroxybenzoyl Hexyl Benzoate |
Tsarin Sinadarai | |
Bayyanar | Fari zuwa haske ruwan hoda |
Assay | 98.0-105.0% |
Solubility | Mai narkewa |
Aikace-aikace | feshin rana, kirim na rana, sandar rana |
Kunshin | 25kgs net kowace ganga |
Rayuwar rayuwa | shekaru 2 |
Adana | Ajiye akwati sosai a rufe kuma a wuri mai sanyi. Ka nisantar da zafi. |
Sashi | Japan: 10% max Asean: 10% max Ostiraliya: 10% max EU: 10% max |
Aikace-aikace
Ayyukan Sunsafe-DHHB da aka kunna a cikin samfuran kare rana sun haɗa da:
(1) Tare da babban tasirin tasiri akan UVA.
(2) Tare da tasirin kariya mai ƙarfi don tsattsauran ra'ayi wanda UV ke samarwa.
(3) Haɓaka ƙimar SPF na UVB na kariya ta rana.
(4) Tare da kwanciyar hankali mai kyau sosai, kula da tasiri na dogon lokaci.
Idan aka kwatanta da Avobenzone:
Sunsafe-DHHB shine kariya ga sinadarai mai narkewa mai narkewa, abin dogaro, ingantaccen kariya ta ultraviolet. Sunsafe-DHHB defilade na kewayon UV ya rufe duka UVA, daga 320 zuwa 400 nm tsayin tsayin, matsakaicin kololuwar sha yana a 354 nm. Don haka don garkuwa, Sunsafe-DHHB yana da tasiri iri ɗaya da mafi kyawun hasken rana na yanzu Sunsafe-ABZ. Duk da haka, kwanciyar hankali na Sunsafe-DHHB a rana ya fi Sunsafe-ABZ kyau, saboda ikon Sunsafe-ABZ na ɗaukar hasken ultraviolet zai ragu da sauri a rana. Don haka a cikin dabarar kuna buƙatar ƙara sauran masu ɗaukar UV azaman mai daidaita haske, don rage asarar Sunsafe-ABZ. Kuma ba lallai ba ne a damu da wannan matsala yayin amfani da Sunsafe-DHHB.