PromaCare-TA / Tranexamic Acid

Takaitaccen Bayani:

PromaCare-TA yana hana ayyukan plasmin da ke haifar da UV a cikin keratinocytes ta hanyar hana ɗaurin plasminogen zuwa keratinocytes, wanda a ƙarshe ya haifar da ƙarancin ƙarancin arachidonic acid da ƙarancin ikon samar da PGs, kuma wannan yana rage ayyukan melanocyte tyrosinase. Babban tasirin fata mai fata, mai hana protease, yana dakatar da samar da melanin, musamman waɗanda UV ke haifarwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sunan alama PromaCare-TA
CAS No. 1197-18-8
Sunan INCI Tranexamic acid
Tsarin Sinadarai
Aikace-aikace Farar Cream, Lotion, Mask
Kunshin 25kgs net kowace ganga
Bayyanar Fari ko kusan fari, ikon crystalline
Assay 99.0-101.0%
Solubility Ruwa mai narkewa
Aiki Fatar fata
Rayuwar rayuwa shekaru 4
Adana Ajiye akwati sosai a rufe kuma a wuri mai sanyi. Ka nisantar da zafi.
Sashi Kayan shafawa: 0.5%
Cosmaceuticals: 2.0-3.0%

Aikace-aikace

PromaCare-TA (Tranexamic acid) wani nau'i ne na mai hana protease, yana iya hana protease catalysis na peptide bond hydrolysis, don haka don hana irin su serine protease enzyme aiki, ta haka yana hana sassan duhu na aikin ƙwayar fata, da kuma hana haɓakar melanin. Factor group, an sake yanke gaba ɗaya saboda hasken ultraviolet don samar da hanyar melanin. Aiki da inganci:

Transaminic acid, a cikin ingancin kulawar fata ana amfani da shi azaman muhimmin sashi na fari:

Hana dawo da baƙar fata, yadda ya kamata ya sauƙaƙe fata baki, ja, matsalolin launin rawaya, rage melanin.

Gyaran kurajen fuska yadda ya kamata, jajayen jini da tabo mai ruwan shunayya.

Fatar duhu, duhun da'ira a ƙarƙashin idanu da launin rawaya mai launin rawaya halayyar mutanen Asiya.

Yadda ya kamata kula da hana chlorasma.

Moisturizing da hydrating, fari fata.

Siffa:

1. Kyakkyawan kwanciyar hankali

Idan aka kwatanta da kayan aikin farar fata na gargajiya, Tranexamic acid yana da babban kwanciyar hankali, juriya na acid da alkali, kuma yanayin zafin jiki ba shi da sauƙin shafa. Hakanan baya buƙatar kariyar mai ɗaukar kaya, lalata tsarin watsawa ba ya shafar shi, babu halayen haɓakawa.

2. Yana da sauƙin sha da tsarin fata

Musamman dacewa da tabo mai haske, farar fata da daidaita yanayin yanayin tasirin farin hankali. Baya ga lalatawar tabo, Tranexamic acid kuma yana iya haɓaka faɗuwar bayyanar launin fata da toshewar fata mai duhu.

3. Yana iya tsoma duhu spots, yellow freckles, kuraje alamomi, da dai sauransu

Abubuwan duhu masu duhu suna lalacewa ta hanyar lalacewar UV da tsufa na fata, kuma jiki zai ci gaba da samarwa.Ta hanyar hana ayyukan tyrosinase da melanocyte, Tranexamic acid yana rage samar da melanin daga Layer tushe na epidermal, kuma yana da tasirin cire ja akan kumburi. da alamun kuraje.

4. Jima'i ya fi girma

Yin amfani da waje a kan fata ba tare da haushi ba, kayan shafawa a cikin mafi girman taro na 2% ~ 3%.


  • Na baya:
  • Na gaba: