PromaCare-SAP / Sodium Ascorbyl Phosphate

Takaitaccen Bayani:

PromaCare-SAP sinadari ne mai aiki a cikin samfuran kula da fata masu rikitarwa. Yana da tsayayyen sinadari na Vitamin C. Yana kare fata, yana haɓaka ci gabanta, kuma yana inganta bayyanarta. Ta hanyar hana aikin enzyme na tyrosinase, yana hana samar da melanin, yana cire tabo, yana ƙara farin fata, yana haɓaka collagen, yana kawar da ƙwayoyin cuta masu guba, kuma yana ba da kyakkyawan tasirin hana wrinkles da hana tsufa. Yana ci gaba da kasancewa cikin kwanciyar hankali a cikin kayan kwalliya kuma yana nuna ƙarancin canza launi. Hakanan ba ya haifar da haushi.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sunan alama PromaCare-SAP
Lambar CAS 66170-10-3
Sunan INCI Sodium Ascorbyl Phosphate
Tsarin Sinadarai
Aikace-aikace Man shafawa mai kauri, man shafawa, abin rufe fuska
Kunshin 20kg raga a kowace kwali ko 1kg raga a kowace jaka, 25kg raga a kowace ganga
Bayyanar Fari zuwa foda mai ɗanɗano
Tsarkaka Minti 95.0%
Narkewa Ruwa mai narkewa
aiki Masu yin farin fata
Tsawon lokacin shiryayye Shekaru 3
Ajiya A rufe akwati sosai kuma a sanyaya shi. A ajiye a wuri mai sanyi. A ajiye a wuri mai nisa daga zafi.
Yawan amfani 0.5-3%

Aikace-aikace

Vitamin C (ascorbic acid) yana ɗaya daga cikin antioxidants da ake amfani da su sosai don kare fata. Abin takaici, yana raguwa cikin sauƙi lokacin da fata ta fallasa ga rana, da kuma ta hanyar damuwa ta waje kamar gurɓatawa da shan taba. Saboda haka, kiyaye isasshen adadin Vitamin C yana da mahimmanci don taimakawa kare fata daga lalacewar ƙwayoyin cuta masu guba da UV ke haifarwa wanda ke da alaƙa da tsufan fata. Don samar da mafi girman fa'ida daga Vitamin C, ana ba da shawarar a yi amfani da nau'in Vitamin C mai ƙarfi a cikin shirye-shiryen kulawa na mutum. Ɗaya daga cikin irin wannan nau'in Vitamin C mai ƙarfi, wanda aka sani da Sodium Ascorbyl Phosphate ko PromaCare-SAP, yana haɓaka kaddarorin kariya na Vitamin C ta hanyar riƙe ingancinsa akan lokaci. PromaCare-SAP, shi kaɗai ko tare da Vitamin E, zai iya samar da ingantaccen haɗin antioxidant wanda ke rage samuwar free radicals kuma yana motsa haɗin collagen (wanda ke raguwa yayin tsufa). Bugu da ƙari, PromaCare-SAP na iya taimakawa wajen inganta bayyanar fata domin yana iya rage bayyanar lalacewar hoto da tabo na shekaru da kuma kare launin gashi daga lalacewar UV.

PromaCare-SAP wani sinadari ne mai ƙarfi na Vitamin C (ascorbic acid). Gishirin sodium ne na monophosphate ester na ascorbic acid (Sodium Ascorbyl Phosphate) kuma ana samunsa a matsayin farin foda.

Muhimman halayen PromaCare-SAP sune:

• Provitamin C mai ƙarfi wanda daga ciki yake canzawa zuwa Vitamin C a cikin fata ta hanyar halitta.

• Maganin hana tsufa a jiki wanda ya dace da kula da fata, kula da rana da kuma kayayyakin kula da gashi (ba a amince da amfani da shi don kula da baki a Amurka ba).

• Yana ƙarfafa samar da collagen kuma saboda haka, yana da kyau a cikin samfuran hana tsufa da ƙarfafa fata.

• Yana rage samuwar melanin da ake amfani da shi wajen haskaka fata da kuma magance tabo mai tsufa (wanda aka amince da shi a matsayin maganin farin fata mai kama da magani a Japan a kashi 3%).

• Yana da ɗan aikin hana ƙwayoyin cuta, don haka, yana da kyau a yi amfani da shi wajen kula da baki, maganin kuraje da kuma maganin shafawa.


  • Na baya:
  • Na gaba: