-
Haɗu da Uniproma a In-Cosmetics Paris
Uniproma yana baje kolin a cikin In-Cosmetics Global a Paris akan 5-7 Afrilu 2022. Muna sa ran saduwa da ku da kai a rumfar B120. Muna gabatar da sabbin ƙaddamarwa daban-daban gami da sabbin abubuwan n...Kara karantawa -
Ɗaukar hoto kawai na Organic UVA Absorber
Sunsafe DHHB (Diethylamino Hydroxybenzoyl Hexyl Benzoate) shine kawai abin ɗaukar hoto na UVA-I mai ɗaukar hoto wanda ke rufe tsayin tsayin daka na bakan UVA. Yana da kyau narkewa a cikin kwaskwarima mai ...Kara karantawa -
Fitar UV mai Faɗaɗɗen Baƙaƙƙen Tasiri
A cikin shekaru goma da suka gabata buƙatar ingantaccen kariya ta UVA yana ƙaruwa da sauri. UV radiation yana da mummunan tasiri, ciki har da kunar rana, tsufa da kuma ciwon daji na fata. Wadannan illolin na iya zama pr...Kara karantawa -
A Multifunctional Anti-tsufa Agent-Glyceryl Glucoside
Tsiren Myrothamnus yana da keɓantaccen ikon tsira na dogon lokaci na jimillar rashin ruwa. Amma ba zato ba tsammani, lokacin da ruwan sama ya zo, ta hanyar mu'ujiza ta sake yin kore cikin 'yan sa'o'i. Bayan damina ta tsaya,...Kara karantawa -
Babban sinadarin surfactant—Sodium Cocoyl Isethionate
A zamanin yau, masu sayayya suna neman samfuran da suke da laushi, waɗanda za su iya samar da kumfa mai ƙarfi, mai wadata da laushi amma ba sa bushewar fata. Don haka, mai laushi, mai aiki mai ƙarfi yana da mahimmanci ...Kara karantawa -
Mai laushi mai laushi da Emulsifier don Kula da fata na Jarirai
Potassium cetyl phosphate ne mai sauƙi emulsifier da surfactant manufa domin amfani a iri-iri na kayan shafawa, akasari don inganta samfurin da azanci. Ya dace sosai da yawancin kayan abinci....Kara karantawa -
Uniproma a PCHI China 2021
Uniproma yana baje kolin a PCHI 2021, a Shenzhen China. Uniproma yana kawo cikakken jerin abubuwan tacewa na UV, mafi mashahuri masu haskaka fata da abubuwan hana tsufa gami da ingantaccen moistu ...Kara karantawa