Sunsafe ITZ aka fi sani daDiethylhexyl Butamido Triazone. Wani sinadari mai kariyar rana wanda ke da narkewar mai sosai kuma yana buƙatar ɗanɗanoƙananan ƙididdiga don cimma babban ƙimar SPF (yana ba da SPF 12.5 a max da aka yarda da taro na 10%). Yana karewa a cikin kewayon UVB da UVA II (amma ba a cikin UVA I) tare da kariya mafi girma a 310 nm. Ya dace musamman don ƙirar ruwa da juriya. Ita ce ta halitta, tace mai-mai narkewar rana wanda ke ɗaukar hasken UV-B. Yana buƙatar ƙananan ƙididdiga kawai don cimma Babban Kariyar Kariyar Rana (SPF). Sunsafe ITZ Ana amfani dashi a cikin nau'ikan kayan kwalliya masu yawa don samar da daidaitaccen Factor Protection Factor (SPF) a cikin hasken rana ko don kare kayan kwalliya daga hasken UV. Da kyar fata ke shanye shi, da wuya yana haifar da haushi, baya haifar da rashin lafiyar jiki kuma babu wata shaida ta kowane (geno) mai guba ko carcinogenic sakamako. Mai narkewa sosai a cikin kayan kwalliyar kayan kwalliya, ana iya haɗa shi da sauri cikin lokacin mai na emulsion. Saboda yanayin hydrophobic yana da dacewa musamman don abubuwan hana ruwa da juriya na ruwa.
Amfani:
Tasirin UV-B sosai.
Fitar UV mai ɗaukar hoto. Kashi 10 ne kawai ya rasa's ikon kariya na SPF a cikin awanni 25.
Marufi & ajiya
Sunsafe ITZ yana samuwa a cikin nau'in marufi masu zuwa:
25kg/drum
Dole ne a adana shi a cikin rufaffiyar akwati a ƙarƙashin bushe, yanayi mai sanyi. Yana da mafi ƙarancin rayuwar shiryayye na shekaru 2 a ƙarƙashin yanayin da ya dace na ajiya.
Aikace-aikace
Kayan shafawa
Kula da gashi
Kulawar fata
Sunscreens
Lokacin aikawa: Oktoba-24-2022