Uniproma tana alfahari da sanar da shiga cikin In-Cosmetics Asia 2026, ɗaya daga cikin manyan baje kolin Asiya da aka keɓe don sinadaran kula da kai. Taron yana aiki a matsayin babban dandamali ga shugabannin masana'antu, gami da masana'antun sinadarai, masu tsara kayayyaki, ƙwararrun bincike da ci gaba, da ƙwararrun samfura, don musayar fahimta da gano sabbin abubuwa a ɓangaren kayan kwalliya da kula da kai.
Kwanan wata:3 - 5 ga Nuwamba, 2026
Wuri:BITEC, Bangkok, Thailand
Tsaya:AA50
A yayin baje kolin, Uniproma za ta gabatar da wani tsari na sabbin hanyoyin samar da sinadarai masu amfani da muhalli, wadanda aka tsara don tallafawa buƙatu masu saurin canzawa na samfuran kwalliya da kulawa ta sirri a kasuwar Asiya da ma duniya baki ɗaya.
Muna gayyatarku da ku ziyarce mu aRumfa AA50don haɗawa da ƙungiyarmu da kuma bincika yadda sinadaran Uniproma waɗanda suka dogara da kimiyya da kuma waɗanda suka mai da hankali kan dorewa za su iya haɓaka dabarun ku da kuma haɓaka haɓaka samfura masu shirye-shirye a nan gaba.
Lokacin Saƙo: Janairu-04-2026



